ราคา 5200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 62.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 83870.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไดมอนด์ทาวเวอร์

Realty Matchmaker
080-939-2828
2015-03-16 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 111060
รายละเอียดเพิ่มเติม
ให้เช่า คอนโดมิเนี่ยม วอเตอร์ฟอร์ด ไดมอนด์ ทาวเวอร์ ใกล้รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ 543 ม., ชั้น 38, พ.ท.ใช้สอย 62 ตร.ม., 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, 3 เครื่องปรับอากาศ, 1 ที่จอดรถ มีเฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ สาธารณูปโภคโครงการ ได้แก่ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ซาว์น่า ที่จอดรถ รปภ 24 ช.ม.

For Rent Condominium The Waterford Diamond Tower, 543 m. to BTS Phrom Phong, Floor 38, Bldg Space 62 SQ.M., 2 bedroom(s), 1 bathroom(s), 3 A/C, 1 parking(s), Fully Furnished. Project facility includes swimming pool, fitness center, sauna, parking, 24/7 security system.

(ID 881535)
อัตราค่าเช่า 26,000 บาท/เดือน (สัญญา 1 ปี)
For Rent 26,000 (Baht/Month.) / (1 Year Contract)
ราคาขาย 5,200,000/ For Sale 5,200,000 (Baht.)

สถานที่ใกล้เคียง
1. ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ เพียง 543 เมตร
2. ใกล้ห้างสรรพสินค้า ดิ เอ็มโพเรียม
3. ใกล้ห้างเอมโพเรี่ยม วิลล่ามาร์เก็ต, ห้างเมเจอร์เอกมัย และ J-AVENUE
4. ใกล้ รพ.บำรุงราษฎร์ และ รพ.สมิติเวช

Nearby Landmarks
1. Near BTS Phrom Phong only 543 Meter.
2. Near The Emporium Department Store.
3. Near Villa Marketm, Major Ekkamai Department Store and J-AVENUE.
4. Near bumrungrad Hospital and Samitivej Hospital.

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
www.realtymatchmaker.co.th/property-page.aspx?propid=881535

จำนวนอาคาร:
0
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
ชั้น
จำนวนห้อง:
ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ: